Wisata Kuliner Bandung – ബന്ദുംഗയിലെ വിവിധ പാചക വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ സന്ദർശിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് സമയമില്ലെങ്കിൽ, അത് പൂർണ്ണമല്ല. ഇന്നലെ ആളുകൾ അത് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു, ഒരു ടാറ്റൂ ഉള്ള ഒരു പാചക മാസ്റ്റർ ആഗ്രഹിച്ചു, തീർച്ചയായും, ഇത് നല്ലതാണ്, അത് എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു പുഞ്ചിരിയാണ്. അതിനാൽ, ബന്ദൂങ്ങിന്റെ പാചക ആകർഷണങ്ങൾ അത് വിലമതിക്കുന്നു.

ബോർബർ സാർഗ           

Wisata Kuliner Bandung

ബന്ദുങ്ങിൽ നിരവധി വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങളുണ്ട്. ബന്ദുങ്ഡ രുചികരവും വിലകുറഞ്ഞതും എല്ലാ പാചക ആകർഷണവുമാണ്. പട്ടിക ഇതാ.

Wisata Kuliner Di Bandung Yang Enak Dan Hits

കുവാങ്കി – നഗരത്തിന് പുറത്ത് നിന്നുള്ള വിനോദസഞ്ചാരികളെ ആകർഷിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള ബന്ദൂങ് തമക്തറി. ഹംഗാൻഡി കുവാങ്കി സെരായുവിന് സമാനമായി, മലംഗയും കുവാങ്കിയുമായി സാമ്യമുള്ളതാണ്.

ബൂൾ റെസ്റ്റോറംഗ ബലാർഗ മെനെ ഇംഗ്ലീഷ് ബരാസാസ് ബോൾട്ട് ബുൾ ബഗാ ഷായ്, ഗക്സ് ഓയ്ന്യ് പ്രൊഡുഗാസ് ബാർ.

മനോഹരമായ പ്രകൃതിദൃശ്യങ്ങളുള്ളതും വിനോദത്തിന് അനുയോജ്യമായതുമായ ഒരു വിനോദ മേഖലയിലാണ് പങ്ക്ലൂട്ട സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. ഫീച്ചർ ഫീച്ചർ – നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തിന് മികച്ച ഫലങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നതിനുള്ള മികച്ച മാർഗമാണിത്.

ബന്ദൂങ്ങിലെ രണ്ട് പാചക വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ – പാചക കേന്ദ്രങ്ങളും വിനോദസഞ്ചാരികൾക്കുള്ള പ്രത്യേക സുവനീറുകളും. ഒരു ഫാമിലി റെസ്റ്റോറന്റ് എന്നതിനൊപ്പം, സ്വപ്നലോകത്തിന്റെ പ്രമേയങ്ങളെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്ന ലെംബാംഗ് വണ്ടർലാൻഡ് എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയതും ജനപ്രിയവുമായ ടൂറിസ്റ്റ് കേന്ദ്രമാണ് റുമാ കോൾബസി.

Cari Surga Kecil Kuliner? Yuk Ke Street Food Lengkong Kecil

Bandungdaği bül അതുല്യമായ പാചക വിഭവം Zer ski resort അടുക്കള അടുക്കള അടുക്കള വിഭവം. Сунушталган тамак – бул сандан срузактар

റെസ്റ്റോറന്റ് വൈവിധ്യമാർന്ന തനതായ പാചക വിഭവങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ജീവിതം ഒരിക്കലും അവസാനിക്കുന്നില്ല – ഇതൊരു വെജിറ്റേറിയൻ റെസ്റ്റോറന്റാണ്. അക്കയ് കുൽകുക്കു, അക്കയ് അക്കുക്കുൽ കുട്ട് “അത്തി” തേക്കുട്ടിയ് തെറ്റു മിയാവു ஬ർ

ബുൾ മോഡേൺ ബന്ദുങ് കഫേകൾ മനോഹരമായി അലങ്കരിച്ചിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ വിന്റേജ് ശൈലികൾ പ്രകൃതിദത്തമായ ആശയങ്ങളുമായി ഇടകലർന്നിരിക്കുന്നു. സുനുഷ്ടൽഗൻ കുളിനാർഡിക് സിയൽസ് വെചെസ്ത്യ് ആർ ബലാർ മെന്ന.

ബാൻഡുങ്ങിലെ പ്രശസ്തമായ ഒരു കാപ്പിയാണ് ലെറംഗ് ആന്റേങ് പനോരമിക് കോഫി. Punklutta സ്ഥിതിചെയ്യുന്നത് Lereng Anteng എന്ന സ്ഥലത്താണ്. ബന്ദൂങ്ങിലെ പാചക ടൂറുകളെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയുക.

Awas Ngiler! 5 Wisata Kuliner Malam Di Bandung Yang Enak, Buat Tahun Baruan Kamu Makin Seru!

ഇതാദ്യമായാണ് നിങ്ങൾ ഈ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ചെയ്യാവുന്ന ഫോട്ടോ തക്‌തർഗാ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത്. ലൊക്കേഷനും പടേങ്കാങ്ങിലാണ്

മനോഹരമായ പ്രകൃതിദൃശ്യങ്ങൾ ആസ്വദിച്ച് വീടുകൾക്ക് സമയം ചെലവഴിക്കാം. ബന്ദൂങ്ങിലെ പാചക ടൂറുകളെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയുക.

നിങ്ങൾ ബന്ദുങ്കയിൽ പോകുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് തീർച്ചയായും ഒരു കത്ത് ഉണ്ടായിരിക്കണം. അംബ്രോജിയോ പാറ്റിസറിയോടൊപ്പമുള്ള ഗാർഡൻ പിക്നിക് ആശയങ്ങൾ സസ്യങ്ങളാൽ ചുറ്റപ്പെട്ട ഔട്ട്ഡോർ അടുക്കളകളും നൽകുന്നു.

ബെല്ലമി ബൊലംഗറി അതിന്റെ രുചികരമായ കേക്കുകൾക്കും ബ്രെഡ് മെനുകൾക്കും പേരുകേട്ടതാണ്, ഇത് ഫ്രാൻസിന്റെ സാധാരണമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ലഭിക്കണമെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ മുഖത്ത് ഒരു പുഞ്ചിരി ലഭിക്കും.

Wisata Kuliner Outdoor Bandung, Teras Sentani, Instagramable Dan Hits Untuk Liburan

ബാൻഡുൻഗാഗി ടിപ്തു കോറെയ് കഫെലറിനി ബുൾ പിയോണറി ഷെൻഷെൻ കാർഷസിൻ കുലീനാർഡിക് സെസിനിൻ ഡ്രൂഗ്ലൈറ്റ്. കൊറിയൻ ശൈലിയിലുള്ള മെനുകൾ, കെ-പോപ്പ് സംഗീതം, ചിങ്കു കഫേയിൽ നിന്നുള്ള കൊറിയൻ ശൈലിയിലുള്ള അലങ്കാരങ്ങൾ എന്നിവ എല്ലാ പാചക ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തെയും ആകർഷിക്കും.

നഗരത്തിന്റെ ഹൃദയഭാഗത്താണ് പീക്ക് റിസോർട്ട് ഡൈനിംഗ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. പാരീസ് വാൻ ജവാന്റെ പാചക ഓഫറുകളും നിങ്ങളെ ഊഷ്മളമാക്കുന്ന വൈവിധ്യമാർന്ന വൈനുകളും ഞങ്ങൾ ഇവിടെ ആസ്വദിക്കുന്നു.

വിലാസം: Jl. മാൾ നമ്പർ 388A ഗിരി ഇന്ദാ കോംപ്ലക്സ്, Jl. ജനറൽ അഫയേഴ്സ് ടോങ്കോ രായ, ജീവനക്കാരൻ, കെസി. ചിത്രം, ബന്ദുങ് ഏരിയ

നിങ്ങളുടെ മുഖത്ത് പുഞ്ചിരി ലഭിക്കാൻ സസ്യാഹാരം അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള സസ്യാഹാരം വാങ്ങുന്നത് ഉറപ്പാക്കുക. സലാഡുകൾ, സ്മൂത്തികൾ, വെജിറ്റേറിയൻ ബർഗറുകൾ തുടങ്ങിയ ആരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ബർഗ്രെൻസ് ആണ് ബാൻഡുങ്ങിന്റെ രണ്ട് വെജിറ്റേറിയൻ പാചക ആകർഷണങ്ങൾ.

Inilah 10 Daftar Tempat Makan Di Bandung Yang Murah Dan Enak

ലെംബാംഗ് സിറ്റിയിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ഈ റെസ്റ്റോറന്റ് രാത്രിയിൽ യുവാക്കൾക്കുള്ള സ്ഥലമായി ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. കൂടാതെ, കുടുംബത്തിനും പാചക ടൂറുകൾക്കും മജ ഹൗസ് അനുയോജ്യമാണ്.

Ayyldyk koncepcınga ee gogan bul Restaurant sundanıktarın ınıçın tamaktarın ıyorıtın. പുതിയ പച്ചക്കറികളും ചില്ലി സോസും വ്യത്യസ്ത തരത്തിൽ ലഭ്യമാണ്, പക്ഷേ അവ കഴിക്കുന്നവർക്ക് അനുയോജ്യമാണ്.

സപുലി കഫേകൾ, റിസോർട്ടുകൾ, ഗാലറികൾ എന്നിവ ലളിതമായ റെസ്റ്റോറന്റുകൾ മാത്രമല്ല, വ്യത്യസ്ത തരം കലകൾ കാണാൻ കഴിയുന്ന ആർട്ട് ഗാലറികൾ കൂടിയാണ്. ബന്ദൂങ്ങിന് പുറത്തുള്ള വിനോദസഞ്ചാരികൾക്കിടയിൽ സപുലി കഫേകൾ ഏറ്റവും മികച്ചതായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു.

ബൂൾ കുലീനാർഡിക് എലെക്ട്രോണിക്ക് ഈ എയ് എ ഇ എ ഇ എ ഇ എ ഇ എ ഇ എ ഇ എ ഇ എ ഇ എ എ ഇ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ ഇ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ ഇ എ എ ഇ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ എ ൻ നൈ തി ഗാ ന ഗ ൻ റാ സ ൽ ഗ്ലേ ഗെ ബൊ ലൊ റ്റ്. നാസി കലോങ് – നിങ്ങൾക്ക് നാസി കലോങ്ങിന്റെ ആദ്യ റൗണ്ടിൽ പങ്കെടുക്കണോ. Бул фуршет курко, അതുപോലെ കലമാരി, ചിക്കൻ, ബീഫ്, മറ്റ് അധിക വിഭവങ്ങൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

Wisata Kuliner Malam Terbaru Di Bandung, Tawarkan Aneka Menu Tradisional Hingga Internasional Yang Menggoda

1960-കൾ മുതൽ, ബാൻഡുങ് സന്ദർശിക്കുമ്പോൾ സൂപ്പ് നിർബന്ധമായും പരീക്ഷിക്കണമെന്ന് അറിയപ്പെട്ടിരുന്നു. Бир порция жалпак сари кесмеден, газикак пастусиннан, уй етинен толян кікілден, гукс идиске газпаске уй сорпосу мене деньган уйдун бутуну туаксторіндент турат.

ആനി മാംഗ് ദാഡെൻഗ്ഡിൻ ത്രേമ്യ മുനു ഇഗ്രാൻ, താംക് മുണ്ടൻ മൂങ്ങ ഗസ്പ റെസപ്റ്റ് മെനെ ഇച്ച് കാച്ചൻ ഓഫീസ്.

മൈ ഷേക്ക് ഓർഡിനറി രൂപ മുതൽ വാങ്ങാം. ഉള്ളടക്കവും മറ്റ് അളവുകളും നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടത്തിനനുസരിച്ച് മാറ്റാവുന്നതാണ്.

Жалан Цимандириде, Гедунг Сате бездынанынын бул сатай куркеси бул сатай куркеси бул сатай куркеси между менни как дан 9 саат жан за тустны за кушенат, је олъм јълъм гадуры сайталып буткуче.

Ragam Kawasan Wisata Kuliner Malam Di Bandung Yang Selalu Ramai Pengunjung, Pelancong Wajib Tahu!

ബാക്കിയുള്ളവ നേടുക. ചായയുടെ മധുര രുചിയും ഘടനയും പലരെയും അടിമകളാക്കും.

ബാസിന ചെൽസെക്, ഷാൻഡോ സാറ്റയ് 25 000 ഐഡിആർ 10 സിക്‌ബെക്‌റ്റൻ ഷാന ഒപെരെയ് ഗസിയ് അമേരിക്കയിലെ അമേരിക്കൻ ഐക്യനാടുകൾ.

ജലാൻ അൽകറ്റെറൈഡിലെ ബന്ദുങ് സിറ്റിയുടെ ചതുരത്തിന് സമീപം സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ഈ ചൂടുള്ള പാനീയം 1980 മുതൽ അറിയപ്പെടുന്നു! ഇതാദ്യമായാണ് നിങ്ങളുടെ മുഖത്ത് ഒരു പുഞ്ചിരി വരുന്നത്.

വില 20 000 IDRga വിറ്റു. അക് കുംഷെക്കെർഡി ഗെ കുരെൻ ഷേക്കർഡി പസിവറ്റിസ് ഡാ, ഇംബിർ സൗസുൻ ഒസിംഗു ഹോസുലയ് പാൽക്ക.

Wisata Kuliner Malam Dipatiukur Bandung, Banyak Street Food Enak!

ബന്ദൂങ്ങിന്റെ പാചക പയനിയർമാരെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത് ഇതാദ്യമാണെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് പറയാം. ഡോ. സിലോക് ഗോറെങ് സെറ്റിയാബുദി റോഡ് സെറ്റിയാബുദി നമ്പർ. 148, ബർമ്മ സെറ്റിയാബുദിക്ക് മുന്നിൽ. ചൈലോക് ടിഷെൻഡെ സെർസ്‌റ്റി ക്യ്ത്യ്‌റാക്, ഇച്ചി മൊബൈൽ ഓക്ക് കളറ്റ്. Eki Tatımal ഓഫർ ചെയ്യുന്നു, പീനട്ട് സോസും ചീസും, ബാർബിക്യൂ, Açu, ബലഡോ ഡാംദാരി മെൻ പോർസ് ടാറ്റിമാൽഡറി. നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തിന് സമ്മാനങ്ങൾ നൽകുന്ന മുൻനിര ദാതാവാണ് സിലോക് ഗോറെംഗ് സെറ്റിയാബുഡി. 30 ബാഗ് കോട്ടൺ കുട്ടുസുനുൻ വില 50 000 ഐഡിആർ, 15 ബാഗുകൾ 25 000 ഐഡിആർ ടൂററ്റ്. 25. ബാറ്റഗോർ യുനുസ് ഓർ ടമാക്‌റ്റാർഡി ഷെഗിൻ ഹോട്ടിറ്റ്, സോറർ ബോൾഷെ ഡാ ബോൾട്ട്. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന, No68, RT10/RW01, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ബന്ദൂങ് നഗരത്തിലാണ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. സ്നോഫ്ലെക്ക് സ്നോഫ്ലെക്ക്, ചെറുതായി കെച്ച്നി സ്നോഫ്ലെക്ക്, സ്നോഫ്ലെക്ക് സ്നോഫ്ലെക്സ്. ഒരു പഴത്തിന് മാത്രം 4000 IDR. 1972 മുതൽ ഇത് ഒരു ഇതിഹാസമായി മാറി. ബാൻഡുങ്ങിൽ നിരവധി രുചികരമായ പാചക ടൂറുകൾ ഉണ്ട്, ഈ ലേഖനത്തിൽ ശ്രമിക്കേണ്ട 25 ടൂറുകൾ ഉണ്ട്. Baası ലഭ്യമാണ്, മുഴുവൻ കുടുംബവും അത് ആസ്വദിക്കുന്നു. ***** ഈ പേജ് നിങ്ങളുടെ ഹോം പേജിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ ഭയപ്പെടരുത്. തീർച്ചയായും, പാചക അനുഭവം മാതാപിതാക്കളും അവരുടെ കുടുംബവും മറക്കില്ല. ഇതും വായിക്കുക: 9 ഐതിഹാസിക ബന്ദൂംഗ് പാചക ഓഫറുകൾ 12 തരം Lampung പാചകരീതി അതുല്യവും രുചികരവുമാണ്, മാതാപിതാക്കൾ ശ്രമിക്കണം!

അറ്റാ-എനെ ബഷീൻ ഐലന്റത്? വരൂ, നേരിട്ട് ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കൂ, Asianparent ആപ്പിലെ മാതാപിതാക്കളിൽ നിന്നും വിദഗ്ധരിൽ നിന്നും ഉത്തരങ്ങൾ നേടൂ! iOS, Android എന്നിവയ്‌ക്ക് ലഭ്യമാണ്. ബന്ദൂങ്ങിലെ പാചക ആകർഷണങ്ങൾ – വ്യത്യസ്ത തരം ലഘുഭക്ഷണങ്ങളും തരങ്ങളും ദൈനംദിന ഭക്ഷണങ്ങളും വിൽക്കുന്ന നിരവധി റെസ്റ്റോറന്റുകൾ, ഭക്ഷണശാലകൾ, കഫേകൾ, ബാറുകൾ എന്നിവ ബാൻഡുങ്ങിലുണ്ട്. ഏതൊരു സങ്കല്പത്തെയും പോലെ, ഏത് ലഘുഭക്ഷണത്തെയും പോലെ.

ബന്ദൂംഗ് അതിന്റെ ഫാഷൻ സെന്ററിനും പാചക, ഗെയിം-സൂ മാനേജ്മെന്റിനും പ്രശസ്തമാണ്. അതിനാൽ ബന്ദൂങ്ങിന് പുറത്തുള്ള സംരംഭകർക്ക് ഇത് ഒരു ഉദാഹരണമായി ഉപയോഗിക്കുന്നു.

അതിനാൽ, നിരവധി നേട്ടങ്ങൾക്ക് പുറമേ, ബന്ദൂങ്ങിനെ ഒരു ടൂറിസ്റ്റ് സ്ഥലമായും പാചക വേട്ടയാടൽ കേന്ദ്രമായും കണക്കാക്കുന്നു. ബന്ദൂങ്ങിലുള്ളവർക്കായി ബന്ദൂങ്ങിലെ പാചക ആകർഷണങ്ങൾ ഇതാ.

Tempat Wisata Kuliner Terkenal Di Bandung

കാംപുങ് ദൗൻ ലെംബാംഗ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത് ബന്ദുങ് നഗരത്തിലാണ്. കോർഗോഷുൻ അരി, സുരബി, ബത്തഗോർ, കുരുടൻ അരി, ഗ്രിൽ ചെയ്ത കരിമീൻ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന നിരവധി റെസ്റ്റോറന്റുകൾ കമ്പുങ് ദൗണ്ടയിൽ ഉണ്ട്.

വില്ല ട്രിനിറ്റൈഡ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത് കമ്പങ് ഡൗൺ നഗരത്തിലാണ്. 4, 7, Cihideung, High City, Parongpong, High City, Parongpong, West Bandung Regency. ഇപ്പോൾ 11.00 – 11.00 തുറന്നിരിക്കുന്നു.

ബന്ദുംഗ സന്ദർശിക്കാനുള്ള വഴിയാണ് നിങ്ങൾ തിരയുന്നതെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് അതുല്യമായ നാസി കലോങ്‌ഡുൻ ഡാമിൻ തത്കണ്ടി ആസ്വദിക്കാം. ഹാർഗനത്ത് കാര മൽ ഗോഗൻ പോലുക് അതിന മഗസിതസിത്യത്ബ്ы, ബുൾ ഷെറെഡ്ഗി ഷർഗനത്ത് ഗ്രുസിസുനിംസ് മെൻസൂം.

നാസി കലോങ്‌ഡുൻ കാര കുർസി കാര തുസാക്കോ വളരെ നല്ല ആളുകളാണ്. ബന്ദൂങ്ങിലെ ഏറ്റവും പ്രശസ്തമായ ഷോപ്പിംഗ് മാളുകളിൽ ഒന്നാണ് നാസി കലോംഗ് മുഅല്ലി ഷോപ്പ്.

Wisata Kuliner Di Bandung Yang Menawarkan Konsep Back To Nature

നിങ്ങൾ ബന്ദുങ്ങിൽ ആണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് വിവിധ പാചക സ്പെഷ്യാലിറ്റികൾ ആസ്വദിക്കാം, എന്നാൽ റോമ ഗ്രാൻഡ്മാ റെസ്റ്റോ കഫേ രുചികരമാണ്. റോമ മുത്തശ്ശി റെസ്റ്റോറന്റ് കഫേ Jl. സൗത്ത് സിബ്യൂണിംഗ് പാർക്ക് നമ്പർ.47, സിഹാപിറ്റ്, ബന്ദൂങ് വെറ്റൻ, രാത്രി 11.00 മുതൽ 11.00 വരെ തുറന്നിരിക്കുന്നു.

അതേ സമയം, ഇവിടെ ഭക്ഷണത്തിന്റെ വില ആരംഭിക്കുന്നത് IDR 13,0 ലാണ്

Bandung, wisata bali, kuliner, wisata bandung, travel wisata, kuliner di indonesia, kuliner indonesia, wisata, wisata jogja, tempat wisata, paket wisata, objek wisata